హైదరాబాద్‌ లో సెలబ్రిటీల గృహాలు

celebrity-homes-in-hyderabad

హైదరాబాద్ నవాబీ సౌందర్యన్ని సంగ్రహించడానికి చాలా మంది చిత్రనిర్మాతలను మంత్రముగ్దులను చేసింది.  మనం ఎల్లప్పుడూ హైదరాబాద్‌లోని సెలబ్రిటీలు ఎక్కడ నివసిస్తున్నారో తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నాము? ఈ ఆర్టికల్ ద్వారా కొంతమంది ప్రముఖ నటుల గురించి మరియు వారు ఎక్కడ బస చేస్తారు మనం తెలుసుకోవచ్చు.

హైదరాబాద్‌ను తమ నివాసంగా చేసుకున్న సెలబ్రిటీలు

ఈ నటీనటులకు నగరలు, రాష్ట్రాలు మరియు దేశ నలుమూలల నుండి అభిమానులు ఉన్నారు, మనం వాళ్ళ  సినిమాలను చూసి సోషల్ మీడియాలో అనుసరిస్తాము. మీరు వారిని ఎంతగానో ప్రశంసించే టప్పుడు, వారు ఎక్కడ ఉంటున్నారో మరియు వారి ఇళ్ళు ఎలా ఉంటాయో తెలుసుకోవాలనుకోవడం తార్కికం మాత్రమే. హైదరాబాద్‌లో గొప్ప ఇళ్లు ఉన్న కొద్దిమంది నటులు ఇక్కడ ఉన్నారు-

కొనిదేల కళ్యాణ్ బాబు / పవన్ కళ్యాణ్

pawan-kalyan-house-in-hyderabad

పవన్ మీ సగటు రోజువారీ నటుడి కంటే ఎక్కువ, అతను నటుడు, నిర్మాత, దర్శకుడు, స్క్రీన్ రైటర్, రచయిత, పరోపకారి మరియు ఇప్పుడు రాజకీయవేత్త. అతని అభిమానుల దళాలకు, అతడు టాలీవుడ్ ‘పవర్ స్టార్’.

1996 లో ‘అక్కాడ అమ్మాయి ఇక్కాడ అబ్బాయి’ చిత్రంతో కెరీర్ ప్రారంభించారు.

అప్పటి నుండి, అతను 26 కి పైగా సినిమాలు చేసాడు, అతను 90 లో ఫ్యాషన్ ఐకాన్. అతను తన ప్రభావాన్ని మంచి కోసం ఉపయోగించుకున్నాడు, అతను రాజకీయ నాయకుడిగా మరియు పరోపకారిగా మారిపోయాడు, తద్వారా అతను ప్రజల కోసం ఎక్కువ చేయగలడు.

ఇటీవలే గుంటూరు జిల్లా, ఖాజాలోని తన కొత్త ఇంటికి త్వరలో మారారు.

హైదరాబాద్ చిరునామా: ప్లాట్ నెం 5, రోడ్ నెంబర్ 9, జూబ్లీ హిల్స్, హైదరాబాద్ 33, తెలంగాణ, ఇండియా

వెంకట సత్యనారాయణ ప్రభాస్ రాజు ఉప్పలపతి / ప్రభాస్

Prabhas-House-in-Hyderabad

ప్రభాస్ గా మీకు బాగా తెలుసు, అతను 2002 లో ‘ఈశ్వర్’ చిత్రంతో నటించడం ప్రారంభించాడు. అప్పటి నుండి అతను చాలా సినిమాలు చేసాడు, అత్యంత ప్రసిద్ధమైనది – ‘బాహుబలి మరియు బాహుబలి 2: ది కన్‌క్లూజన్’. ఈ సినిమాలు అతన్ని ప్రపంచవ్యాప్త ఖ్యాతిగాంచాయి! వారు అత్యధిక – వసూళ్లు చేసిన భారతీయ సినిమాల్లో టాప్ 5 లో ఉన్నాయి.

తన డబ్బు మరియు కీర్తి అంతా ఉన్నప్పటికీ, ప్రభాస్ ఒదిగి ఉండడం మరియు నమ్రత గలిగిన నటుడు. అతను తన గోప్యతను ఇష్టపడతాడు మరియు అతనికి, తన గొప్పతనాన్ని చూపించే స్థలం కంటే ఇల్లు తనకంటూ ఒక ప్రదేశం. అతని ఇల్లు హైదరాబాద్ జూబ్లీ హిల్స్‌ లోని అత్యంత అనుకూలమైన ప్రాంతాలలో ఒకటి. టాప్ టాలీవుడ్ స్టూడియోలైన రమణాయిడు స్టూడియోస్, పద్మాలయ స్టూడియోస్, అన్నపూర్ణ స్టూడియోలు ఇక్కడ ఉన్నయి.

Also Read:  Where People Want to Move from Pune? - According to Google Search Trends in 2021

హైదరాబాద్ చిరునామా: జూబ్లీ హిల్స్, హైదరాబాద్, ఇండియా

మహేష్ బాబు / ఘట్టమనేని మహేష్ బాబు

mahesh-babu-house-hyderabad

అప్పటికే స్థిరపడిన ప్రముఖ నటుడు కృష్ణకు జన్మించిన మహేష్ బాబు, 1979 లో 4 సంవత్సరాల వయసులో ‘నీడా’ చిత్రంతో బాల నటుడిగా తన వృత్తిని ప్రారంభించాడు. అతను చిన్నప్పుడు పాఠశాల మరియు కళాశాలలో ఉన్నప్పుడు, అతను కొన్ని చలనచిత్రాల లో నటించాడు, కానీ అప్పటికీ అతని అధ్యయనాలపై దృష్టి పెట్టగలిగారు.

తన కళాశాల తరువాత, అతను మరిన్ని సినిమాల్లో పనిచేశాడు మరియు అతని నైపుణ్యాన్ని మెరుగుపరిచాడు. త్వరలోనే ఆయన మంచి నటుడిగా ఎదిగారు, అతను అత్యధికంగా వసూలు చేసిన కొన్ని తెలుగు చిత్రాలను సులభంగా తీస్తున్నాడు.

మహేష్ బాబు ఒక నటుడు, నిర్మాత మరియు పరోపకారి. అతని ప్రొడక్షన్ హౌస్ జి. మహేష్ బాబు ఎంటర్టైన్మెంట్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్. అతను మరింత అవార్డులు గెలుచుకున్నారు మరియు అతని నటనా సామర్థ్యం మరియు అతని అందానికి ప్రశంసలు అందుకున్నాడు. 2013 సంవత్సరానికి భారతదేశంలో టైమ్స్ 50 ‘మోస్ట్ డిజైరబుల్ మెన్ల’ లో అతను నంబర్ 1 గా ఉన్నాడు.

ఇది కాకుండా, అతను తన దాతృత్వానికి ప్రసిద్ది చెందాడు మరియు అనేక సామాజిక కారణాల కోసం కూడా పోరాడుతాడు. అతను హీల్-ఎ-చైల్డ్ ఫౌండేషన్ యొక్క గుడ్విల్ అంబాసిడర్ అయిన ఫర్హాన్ అక్తర్స్ మెన్ ఎగైనెస్ట్ రేప్ అండ్ డిస్క్రిమినేషన్ట లో ఒక భాగం మరియు వివిధ సహాయ నిధులకు పుష్కలంగా డబ్బును విరాళంగా ఇచ్చాడు.

మహేష్ బాబు జూబ్లీ హిల్స్ లో నివసిస్తున్నారు మరియు అతని అభిరుచికి సరిపోయే విధంగా ఒక ఖరీదైన ఇల్లు ఉంది. ఇంటి లో అనంతమైన ఈత కొలను, వ్యాయామశాల మరియు సెలబ్రిటీల కోసం ఒక ప్రైవేట్ కార్యాలయం కూడా ఉంది.

హైదరాబాద్ చిరునామా: శ్రీ లక్ష్మి నిలయం, ఫ్లాట్ NO. 1, ప్లాట్ నెం .60 / ఎ, రోడ్ నెం .12, ఫిల్మ్ నగర్, హైదరాబాద్.

అల్లు అర్జున్

Allu-Arjun-house-hyd

బన్నీ అర్జున్ అని కూడా పిలుస్తారు, స్టైలిష్ యాక్షన్ హీరో, మాస్టర్ అల్లు వెంకటేష్, అతను కేవలం 2 సంవత్సరాల వయసులో ‘విజేతా’ చిత్రంతో తన వృత్తిని ప్రారంభించాడు. అప్పటి నుండి అతను 24 విజయవంతమైన సినిమాల్లో నటించాడు మరియు అనేక అవార్డులను గెలుచుకున్నాడు. అతను అద్భుతమైన నృత్య కదలికలు, అతని శైలి మరియు ధోరణి సామర్థ్యానికి ప్రసిద్ది చెందాడు.

Also Read:  15 Ways to Host a Great Housewarming Party on a Budget

అతని గొప్ప నటన నైపుణ్యాలు కాకుండా, అతని అభిమానులు సమాజం కోసం చేసే అన్నిటికీ ఆయనను ఆరాధిస్తారు. అతను అనేక కారణాల కోసం ఉదారంగా డబ్బును విరాళంగా ఇచ్చాడు. అల్లు అర్జున్ తన కుటుంబాన్ని ఎలా చూసుకుంటాడో మరియు వారు అతనిని ఎంతగా అర్థం చేసుకున్నారో కూడా చెప్పవచ్చు.

అతని ఇల్లు 100 కోట్ల రూపాయలు లేదా అంతకంటే ఎక్కువ విలువైనదని చెప్పబడింది ఎందుకంటే ఇది పెద్దది కనుక మాత్రమే కాదు, విస్తృతమైన పచ్చిక మరియు ఈత కొలనుతో సహా మీకు కావాల్సిన ప్రతిదీ ఉంది.

హైదరాబాద్ చిరునామా: రోడ్ నెంబర్ 36, జూబ్లీ హిల్స్, సిబిఐ కాలనీ, హైదరాబాద్, తెలంగాణ, ఇండియా.

కొనిదేల శివ శంకర వర ప్రసాద్ / చిరంజీవి

Chiranjeevi-House-Hyderabad

చిరంజీవి టాలీవుడ్‌లో ‘మెగాస్టార్ స్టార్’, అతను ‘పవన్ కళ్యాణ్’ సోదరుడు మరియు ‘అల్లు అర్జున్’ మామయ్య. అతను తన ప్రసిద్ధ కుమారుడు మరియు సూపర్ స్టార్ ‘రామ్ చరణ్’ తో నివసిస్తున్నారు. కానీ అతను తన కుటుంబంలో మొదటివాడు, నటన ప్రారంభించి, చిత్ర పరిశ్రమ లో తనకంటూ ఒక స్థానాన్ని సంపాదించాడు.

అతనిని విడుదల చేసిన మొదటి చిత్రం ‘ప్రణమ్ ఖరీదు’, ఈ చిత్రం నుండే ఆయన హృదయాలను గెలుచుకోగలిగారు మరియు నమ్మకమైన అభిమానులను పొందగలిగారు. ఇంటలో రామయ్య వీడిలో కృష్ణయ్య, శుభలేఖ, ఖైదీ వంటి సినిమాలతో అతను అవార్డులు మరియు నామినేషన్ల పరంగా కూడా గుర్తింపు పొందాడు. తన కెరీర్‌లో ఇప్పటివరకు 40 ఏళ్లలో 150 కి పైగా సినిమాల్లో నటించారు.

అతను మెగాస్టార్ మరియు టాలీవుడ్ ఇంత గొప్ప ఎత్తుకు చేరుకోవడానికి ప్రధాన కారణాలలో ఒకటిగా చెప్పబడింది. సహాయక నటులు మరియు పరిశ్రమలో రావాలనుకునే వారు భారతీయ సినిమాకు చేసిన కృషికి పద్మ భూషణ్‌ను కూడా గెలుచుకున్నారు. అతను చాలా ప్రజాదరణ పొందినవాడు మరియు బాగా నచ్చినప్పటికీ, అతను చిత్ర పరిశ్రమ నుండి తప్పుకుని రాజకీయాల్లోకి రావాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. అతను తన ప్రజల కోసం ఏదైనా చేయగలిగేలా ఈ చర్య తీసుకున్నాడు.

అతని రాజకీయ పార్టీని ప్రజారాజ్యం (ప్రజల పాలన) అని పిలుస్తారు మరియు అతను రాజ్యసభ సభ్యుడు, మరియు ఆంధ్రప్రదేశ్ కేంద్ర మంత్రి, పర్యాటక మంత్రిత్వ శాఖ. అతను చిరంజీవి ఛారిటబుల్ ఫౌండేషన్‌ను కూడా ప్రారంభించాడు, వారు రక్తం మరియు కంటి దానం పొందిన రాష్ట్రాలలో అతిపెద్ది. అతని ఇల్లు జూబ్లీ హిల్స్ లోని ఒక భవనం లాంటిది. ఇది పెద్దది, చాలా పెద్దది మరియు విశాలమైనది మరియు మరచిపోకూడదు, సంపన్నమైనది.

Also Read:  Post Diwali Cleaning - Top 7 Tips to Clean Home After Diwali

చిరునామా: న. 8-2-293/82/ఎ/సి, రోడ్ నం – 1, జవహర్ కాలనీ, జూబ్లీ హిల్స్, హైదరాబాద్, తెలంగాణ.

అక్కినేని నాగార్జున రావు / నాగార్జున

Nagarjuna-House-Hyderabad

అప్పటికే స్థిరపడిన ప్రముఖ నటుడు ‘అక్కినేని నాగేశ్వరరావు’ కు జన్మించిన నాగార్జున. అతని కుమారులు ‘నాగ చైతన్య’, ‘అఖిల్ అక్కినేని’ కూడా టాలీవుడ్ నటులు.

అతను ప్రధానంగా తెలుగు సినిమాలో పనిచేసే నటుడు మరియు నిర్మాత. అతన్ని తరచుగా తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమ లో “కింగ్” అని పిలుస్తారు. అతను ‘బాలీవుడ్’ మరియు ‘కోలీవుడ్’ చిత్రాలతో సహా సహాయక మరియు అతిధి పాత్రలలో ప్రధాన పాత్రలో నటుడిగా వందకు పైగా చిత్రాలలో నటించాడు.

జాతీయ చలన చిత్ర అవార్డులలో అతను తొమ్మిది రాష్ట్ర నంది అవార్డులు, మూడు ఫిల్మ్‌ఫేర్ అవార్డులు సౌత్ మరియు ఒక ప్రత్యేక ప్రస్తావన పొందాడు. అతను నిర్మించిన చిత్రం నిన్న పెల్లడట, జాతీయ చలన చిత్ర అవార్డులలో ఈ సంవత్సరపు ఉత్తమ తెలుగు చిత్రంగా ప్రకటించబడింది.

చిరునామా: అక్కినేనిస్, 959-ఎ, రోడ్ నం. 48, జూబ్లీ హిల్స్, హైదరాబాద్, తెలంగాణ, ఇండియా.

దీనితో సమంతా, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, అనుష్క శెట్టి, చార్మ్, రాషి ఖన్నా మరియు లావణ్య త్రిపాఠి వంటి నటి హైదరాబాద్ లో ఇళ్ళు కలిగి ఉన్నారు.

ఈ ఫిల్మ్‌స్టార్‌లు మాత్రమే కాదు, సానియా మీర్జా మరియు సైనా నెహ్వాల్ వంటి ప్రముఖ క్రీడాకారులు మరియు చంద్రబాబు నాయుడు వంటి ప్రసిద్ధ వ్యక్తులు కూడా హైదరాబాద్ నివాసితులు.

మీరు హైదరాబాద్‌లో ఒక ఇల్లు కనుగొని ఈ స్టార్‌లను గుర్తించాలనుకుంటే, మీరు “నోబ్రోకర్‌లో” గృహాల కోసం వెతకాలి. ఎంచుకోవడానికి వేలాది ఎంపికలు ఉన్నాయి మరియు మీరు ఈ టాలీవుడ్ తారల మధ్య నివసించడానికి జూబ్లీ హిల్స్ లో ఒక ఇంటిని కనుగొనగలుగుతారు.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *